KIMBUNGA CHA IPU CHATUA NGORONGORO
-
Hayawi hayawi sasa yamekuwa,hatimaye ujumbe wa mkutano wa 153 wa Umoja wa
Mabunge Duniani (IPU) umetembelea eneo la Hifadhi ya Ngorongoro kushuhudia
maaj...
GARI INAYOPAA YAKAMILIKA... YATIKISA DUNIA...
-
KAMPUNI ya Kislovakia ya AEROMOBIL imekua ikiendeleza maono yake ya mda
mrefu juu ya kupata gari halisi iliyo na uwezo wa kupaa hewani kama ndege.
Kwa mar...
saafi
ReplyDeleteyah yah kazi kwenda mbele hakuna makuzi vijana,naamini kila mtu anakipaji so kama vp wacha tufanye kweli...................haah!!!!
ReplyDelete